823 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ขึ้น5โลเอง น้ำหนักลูกปกติ ตามเกณฑ์🙂🙂ท้อง2เหมือนกันจ้า

ท้อง 2 6 เดือนแล้วน้ำหนักขึ้นมา 1 ขีด หมองงมาก 🤣🤣🤣 เลี้ยงลูกเหนื่อย

ตอนนี้6เดือนเหมือนกันจ้า ท้อง2 ขึ้นมา6กก.ค่ะ ตอนนี้เหนื่อยง่ายมาก

บ้านนี้แฝด2 25week ขึ้นมา5โลค่ะ กินหวานน้อยค่ะ เด็กๆก็น้ำหนักปกติค่ะ

6เดือนขึ้นมา4โล แถมเป็นเบาหวานด้วยจ้า ต้องงดของที่มีน้ำตาลเลย😭

บ้านนี้ก่อนท้อง90 ตอนนี้25w เหลือ84 แต่น้ำหนักลูกดีมากค่ะ เกินเกณฑ์

ท้องเเรกบ้านนี่ขึ้นมา6โลค่ะ ท้องเล็กแต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ

ก่อนตั้งครรภ์น้ำหนัก49ตอนนี้ตั้งครรภ์25week+1 น้ำหนักขึ้น11โลแล้วค่ะ

10โลค่ะ สูง158 แต่ดูตัวเองอ่วนขึ้นเยอะมากๆ แขนขาก้นออกกมดทุกส่วน

ท้อง6เดือนเหมือนกันเลย น้ำหนักขึ้นมา6กิโลค่ะ ก่อนท้องหนัก58-59ค่ะ