823 ตอบกลับ

บ้านนี้เจ็ดเดือนแม่น้ำหนักขึ้น 6 โลจ้าแต่คุณหมอบอกน้ำหนักลูกดีค่ะ

บ้านนี้6เดือนน้ำหนักขึ้นมา10.6โลค่ะน้ำหนักน้องได้​ 806 กรัม"ท้องแรกค่ะ"

บ้านนี้ก่อนท้อง59ตอนนี้6เดือนน้ำหนัก63หมอบอกน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ

6เดือน ขึ้นมา10โลค่า กำลังเข้าเดือนที่7 ตามข้อเท้าเริ่มบวมน้ำแล้ววว

แม่บ้านนี้ท้อง6เดือนกว่านํ้าหนักขึ้นแค่ 5 โลค่ะขึ้นมาน้อยมากคะแม่

บ้านนี้กินเยอะ 6เดือนนำ้หนักขึ้น2กิโลค่ะ เเต่ลูกนำ้หนักปกติตามเกณ

บ้านนี้6 เดือนน้ำหนัก95ค่ะ😅 จนคุณหมอบอกว่าอย่าให้ขึ้นมากกว่านี้นะ

6เดือนน้ำหนักขึ้น10โล่ะ ถ้าขึ้นมากก็ไม่ดีนะคะแม่ เสี่ยงเบาหวานค่ะ

บ้านนี่ท้อง2น้ำหนักขึ้น11แร้วค้ะ น้ำหนักขึ้นเร็วมากกินเยอะมากค่ะ

6เดือน ขึ้นมา4-5โลค่ะ หมอสั่งให้กินเยอะกว่านี้อีก อิแม่กินไม่ไหว55555