117 ตอบกลับ

บ้านนึ้ 17 มิถุนา ดุ๊กดิ๊กสุดๆ ยิ่งตอนดึกๆจะรู้สึกมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้เงียบเลยค่ะ

บ้านนี้20วีค 11มิ.ยค่ะตอดๆค่ะแต่ยังไม่รู้สึกมากเท่าไหร่ค่ะ

บ้านนี้ 18+4 นิ่งมากค่ะ

ทีมลูกสาว 19 มิ.ย. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ สงสัยมาแนวเรียบร้อย5555

ลูกสาวเหมือนกันค่ะ เงียบเลย เรียบร้อยสุด😁😁

กลางเดือนมิถุนา ดิ้นแล้วค่ะ ดิ้นแรงด้วยเวลาได้กิน😁

VIP Member

26 มิถุนายนค่ะ พ่อจับน้องดิ้น พอแม่จับเงียบกริบเลยค่ะ 😂

21 มิถุนา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

TapFluencer

18 มิ.ย มีตอดแล้วค่ะแต่ไม่เยอะเลยกังวลเหมือนกัน ท้องแรก

เงียบเหมือนกันค่ะ 18+4

3 มิถุนา ดิ้นแล้วค่ะ บางทีดิ้นจนเห็นที่หน้าท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ 21 มิถุนา นิ่งอยู่เลยค่ะ

16มิถุนาค่ะ เริ่มรู้สึกว่าน้องตอดๆช่วงวันที่17นี่เอง

21 มิถุนาค่ะ หมอบอกน้องตัวเล็กอยู่ตอดอาจจะยังไม่รู้สึกค่ะ

17 weeks เต็ม ตอดแล้วค่ะ ดุ๊กดิ๊กๆ แต่ไม่บ่อยนะคะ

อยากรู้สึกแบบนั้นจัง😘

27+6 ดิ้นทั้งวันทั้งคืนคนเป็นแม่แทบไม่ได้นอนเลยค่ะ