10 ตอบกลับ

21วีค2วันจ้า กำหนดคลอดวันที่8ม.ค เหนื่อยง่าย หิวบ่อยมาก พยายามกินจุกจิก กินอิ่มมากๆก็เหนื่อย

21W เหมือนกันค่ะ ท้องใหญ่ ตึงมากค่ะ เจ็บช่องคลอดหัวหน่าวมาก ยิ่งเดินยิ่งตึง เพศหญิงเช่นกันจ้า

ใช่ค่ะ เดินกะเหนื่อยแร้ว ทำไรกะไม่ค่อยจะได้เหนื่อยก่อนแร้ว

21วีค4วัน ท้องใหญ่ตึง เจ็บหัวหน่าวคะ เพศชาย กำหนดตามปจด 2มกรา ตามอัตราซาว6 มกราคะ

ของบ้านนี้4ม.ค66

21+5 คือ 5 เดือน 2 วันหรอค่ะ แม่บ้างนี้คิดมาตลอดว่ามันคือห้าเดือนครึ้ง

เป็นคือกัน เหนื่อยง่าย กินเยอะมาก กินไม่ถึง30นาที หิวอิกแล้ว

ใช่เลยค่ะ แม่บ้านนี้ พึงจะกินไป รุ้สึกหิวอีกละ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะกินเยอะจนแฟนบ่นแล้วบ่นอีก

21 วีคท้องสองเหมือนกันคะเหนื่อยง่ายมากหายใจไม่ค่อยสะดวก

ห้าเดือนเหมือนกันค่ะแม่ เหนื่อยง่ายมาก สู้ๆนะคด

อายุครรภ์เท่าเลยค่ะ 4 ม.ค. เหมือนกันเลย

Super Mum

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะ

นุท้อง2ค่ะ ไหย่กว่าท้องแรกอีก