140 ตอบกลับ

VIP Member

ทั้งลุกฉี่บ่อย + ตะคริวที่ขาอีกวันๆ แทบไม่ได้นอนเลยค่ะ

ทั้งลุกฉี่บ่อย​ และมือชาอีก😭😭 กว่าจะหลับได้แต่ล่ะรอบ

งื้อ บ้านนี้2 นาที ปวด. จน ตี4. ตาคุณแม่ดำหมดแล้ว นอนไม่พอ

เป็นเหมือนกันค่ะหลับก็ยากไหนจะเสียงกรนคนข้างๆอีก😂😂

VIP Member

ท้องแรกค่ะ เข้าห้องน้ำเป็นว่าเล่นเลยบ้างคืนทุก ชม.

เหมือนกันค่ะ😅ดิ้นแรงด้วยเลยนอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ

ทั้งลุกฉี่ ทั้งดิ้นกวน กว่าจะได้นอนตี2เกือบทุกวัน

เหมือนกันเลยค่ะฉี่บ่อยกินน้ำบ่อยนอนไม่ค่อยหลับ

วิถีคนท้อง55กำลังเคลิ้มจะหลับๆๆเอ้าปวดฉี่😀😀😀

ตอนนี้ 9วีค หลายรอบมากเลยค่ะตั้งแต่รู้ว่าท้อง