15 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มแพ้ตั้งแต่ก่อนหมดปะจำเดือนเรยคะ พออาการออก แร้วตรวจดูขึ้น2ขีดเรย จนตอนนี้14วีคแร้วคะ ยังแพ้ยุเรยคะ อ้วกทั้งวัน มึนหัวทั้งวันเรยคะ

อดทนอีกหน่อยค่ะแม่​ ช่วง10-12wคือช่วงพีคเลย​ เดี๋ยว​อาการจะค่อยๆลดลงจ้า​ เป็น​กำลังใจ​ให้สู้ๆนะ​ เราก็แพ้เหมือนกัน

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่ 9 วีค ตอนนี้ 12+6 แล้วยังแพ้ บวกกับภาวะเครียด ต้องแอดมิดใส่น้ำเกลือ ฉีดแก้อาเจียน 3 วัน

บ้านนี้เริ่มแพ้ตั้งแต่6วีคค่ะ แพ้หนักจนแอดมิดไป5รอบเลยค่ะ ล่าสุดนอนให้น้ำเกลือยาวๆ13วัน

ขอบคุณค่ะตอนนี้ดีขึ้นมากแล้ว แต่บางวันก็ยังมาเป็นขุดใหญ่อยู ่เลยค่ะ😂

บ้านนี้แพ้นิดหน่อยช่วงเดือนแรกๆหลังจากนั้นสบายมากค่ะถือว่าโชคดีของเราค่ะ

แพ้หนักเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 12W5D น้ำหนักหายไป 5 โลแล้วค่ะ

บ้านนี้ช่วงเเรกๆไม่เเพ้คะพอเริ่มมา13wเริ่มเเพ้คะ

เหมือนกันเลยค่ะ น้ำลายเปรี้ยวทั้งวัน แปรงฟันแทบไม่ได้ ตกเย็นนี้ยิ่งหนัก กว่าจะนอนได้แต่ละวัน เอาเรื่องอยู่นะคะ 555

12+6 ยังแพ้อยู่เลยค่ะ ได้กลิ่นอะไรก็อ้วกหมด 😖

แพ้หนักเหมือนกันค่ะตอนนี้ก้อ 11wค่ะ

บ้านนี้13วีคยังแพ้อยู่เลยค่ะ