38 ตอบกลับ

บ้านรี้แพ้ตั้งแต่2เดือนถึงเกือบ 5 เดือนค่ะ

หืมม เก่งมากคะแม่ผ่านมาได้ ☺️❤️

ปัจจุบัน6เดือนกว่าแล้ว ก็ยังไม่หายแพ้ค่ะ

โหววแม่เก่งมากคะดูแลตัวเองดีๆนะคะแม่ท้องเริ่มใหญ่แล้ว สู้ๆคะ ❤️☺️

VIP Member

เราไม่แพ้ยันคลอดเลยคะ​ แม่สู้ๆนะคะ

โชคดีจังเลยคะ ขอบคุณมากนะคะ 🙏🏻❤️

บ้านนี้ไม่แพ้เลยคะจะหกเดือนแล้ว

โชคดีมากนะคะแม่ ☺️❤️

ตอนนี้จะ6เดือนยังมีแพ้ยุบ้างค่ะ

6 เดือนกว่าแล้วค่ะ ไม่แพ้ท้องเลย

โชคดีมากเลยคะแม่ ❤️

VIP Member

ตั้งแต่รุว่าท้องก็แพ้เลยค่ะ

เขาบอกว่าแพ้ตอนนี้ดีกว่าช่วงท้องใหญ่จ้า ☺️❤️

ไม่แพ้เลยจ้า ตอนนี้6เดือนแล้ว

โชคดีจังเลยคะอยากเป็นแบบนี้บ้างค่า 😂❤️

5เดือนกว่าแล้วค่ะ​ ไม่แพ้เลย

โชคดีมากๆเลยน้าค้า ❤️

เข้าเดือนที่2ค่ะแพ้3อาทิตย์

เหมือนกันเลยค่ะแต่ขอ 3 อาทิตย์บ้างนะคะไม่ไหวจ้า 😂❤️