47 ตอบกลับ

พุงเริ่มออกตอน4-5เดือนแต่เห็นชัดมากๆตอน7-8เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกค่ะ แต่ท้องออกตั้งแต่3เดือนเลยค่ะ

ท้องสองจะ5เดือนเเล้ว ไม่สังเกตยังดูไม่ออกเลยค่ะ

เราท้องออกจริงๆแบบเห็นได้ชัดคือ6เดือนเลยค่ะ

บ้านนี้6-7เดือนค่ะ เพราะท้องแรกและเป็นตัวเล็ก

แม่บ้านนี้4เดื่อนท้องยังไม่ออกมากเลยคะ

บ้านนี้ออกชัดตอน6เดือนกว่าๆเลยค่ะแม่

บ้านนี้ออกตอน4เดือนจะเข้า5เดือนค่ะ

บ้านนี้ออกตอนย่างเข้าเดือนที่6ค่ะ

บ้านนี้ท้องเริ่มออกตอน6-7เดือนค่ะ