49 ตอบกลับ

มีความสุขมากได้ซาวด์ทุกเดือน ตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้เห็นลูกค่ะ บ้านนี้19Week 3day ค่ะลูกชาย👶👶

บ้านนี้ซาวด์ทุกครั้งค่ะ น้องปกติดี อาจจะเป็นเพราะว่าท้องแรกด้วย หมอเลยต้องซาวด์ทุกครั้ง

บ้านนี้ใากคลีนิคคุณหมอซาวให้ทุกเดิอนเลยจ้า มีความสุขทุกครั้งที่ได้เห็นพัฒนาการของลูก

VIP Member

ซาวน์ทุกเดือนเหมือนกันค่ะ ได้เห็นพัฒนาการของลูกในแต่ละเดือน อิแม่ชอบค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ซาวทุกเดือนค่ะ ดูพัฒนาการของลูก และป้องกันการผิดปกติต่างๆด้วยจ้า

บ้านนี้ฝากคลีนิคซาวน์ทุกเดือนจ้าา มีความสุขที่ได้เห็นเจ้าตัวน้อยยย

ถ้าอันตราจหมอเขาคงไม่ซาวด์ให้หรอก คนรู้จักเขาจะรู้ดีกว่าหมอได้ไง

ซาวทุกเดือนเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นดีใจได้เห็นการเติบโตของตัวเล็ก

VIP Member

บ้านนี้ซาวทุกเดือนจ้า อยากเห็นพัฒนาการของลูก พ่อเห็นด้วยทุกรอบ

ดีไม่ดีไม่รู้แต่มีความสุขทุกเดือนเลยค่ะที่ได้เห็นลูก 🥰