44 ตอบกลับ

แพ้หนักช่วง1-3เดือนกินอะไรไม่ได้เลยค่ะพอเข้า4เดือนหายแพ้แถมกินเยอะกว่าเดิมค่ะ

ทางนี้เเพ้ยัน6เดือนเลยค่ะพอ8เดือนกลับมาเเพ้ต่อกินอะไรไม่ค่อยได้นอยมากค่ะ555

4เดือนคะกินอะไรอร่อยทุกอย่างเลยก่อนหน้านั้นน้ำยังไม่อร่อยเลย

ตอนนี้12วีคยังแพ้หนักอยู่เลยค่ะ ตอนท้องแรกท้องลูกชายไม่แพ้เลย

แม่แพ้ถึง4 เดือนเลยคะ น้ำหนักลงถึง10โล เพราะกินอะไรไม่ได้เลย

ท้องแรกไม่แพ้เลย พ่อแพ้แทน ท้องสอง แพ้ 6-10วีค ถือว่าหายเร็ว

บ้านนี้14+4วีค ยังเเพ้อยู่เลยค่ะ อีเเม่เพลีย สู้ๆนะคะแม่

เราแพ้ตั้งแต่เดือนแรกกินอะไรไม่ได้น้ำหนักลดเยอะมาก

บ้านนี้ 3เดือนแรกค่ะ แพ้หนักมากค่ะ ตอนนี้หายแล้วค่ะ

บ้านนี้เเพ้ตั้งเเต่7w จนตอนนี้ 21 w แล้วยังไม่หายเลยคะ