14 ตอบกลับ

ซักตั้งแต่30wคะ​ เพราะท้องใหญ่มากๆ​ ก้มซักลำบากติดพุง​ นั่งก็ปวด​ ให้สามีซักให้ทั้งหมดเลย​ ตอนนี้36w+1แล้วคะ​ ของพร้อมรอหิ้วกระเป๋าไปคลอดอย่างเดียวคะ

ท้องแรกตอน28wคะท้องสอง34wยังไม้ได้เริ่มเลย ว่าจะให้คุณพ่อซัก คุณแม่ก้มๆเงยๆไม่ไหว ติดท้อง😂

29วีคค่ะ รู้สึกคิดถูกมากที่รีบทำตอนนี้เข้า32วีคมันแน่นไปหมด หน่วงๆท้องด้วยค่ะ🥹

ตอนท้องแรกแม่เริ่มตั้งแต่อายุครรภ์ 32 วีคแล้วค่ะ ท้อง 2 อาจจะต้องดูว่าตอนไหนดี

VIP Member

ท้องแรกทำตอน 30 weeks ค่ะ ท้องสอง ตอนนี้ 35 วีคยังไม่ได้แกะออกจากถุงเลยค่า555555

TapFluencer

กำลังเริ่มค่ะ 34 วีค เพราะกลัวว่าอีกหน่อยจะไม่ไหวแล้วค่ะ 😅

บ้านนี้ซักไว้แต่32วีคตอนนี้34แล้วค่ะเตรียมไว้แล้ว

เเม่บ้านนี้เตรียมพร้อมครบเเล้วค่ะ 36สัปดาเเล้ว

ทางนี้36วิคตอนไกล้คลอดเลยเเต่ใดผ่าออกเลยเฉยๆ555

33 วีค กำลังเร่งเลยค่ะ 😂 ยังซื้อไม่ครบเลย