8 ตอบกลับ

15 W เริ่มปวด ปวดแบบเอวจะหลุดเลยค่ะ ยิ่งเวลาจามนี่สุดๆ ตอนนี้ 16W ก็ยังไม่ลดละเลยค่ะ หลังช่วงล่างนี่ช็อตไปเลย ทรมานมาก

ของเราชอบปวดช่วงจะเข้าสัปดาห์ เหมือนตัวเขาขยาย จะปวด 2,3 วัน หาย แล้วอีก 3,4 วันปวดอีก ทรมานเวลานอนมากค่ะ ✌️✌️✌️

ปวดมาตลอดเป็นระยะๆเลยค่ะ ตอนนี้ 17 วีคแล้วค่ะ ปวดๆเมื่อยๆ นอนไม่ค่อยสบาย 🥹

เราค่ะ ปวดตั้งแต่ตั้งท้องเลยค่ะ มันปวดไม่ใช่ปวดแล้วหาย มันปวดตลอด

VIP Member

เรามีอาการเหมือนกันค่า ปวดตั้งแต่ 14w แล้ว มีเจ็บก้นกบด้วยค่า 😭

TapFluencer

16​week.เหมือน​กันค่ะ​ ปวดหลังนอนท่าไหน​ก็​ไม่สบายตัวเลยค่ะ

12วีค คะปวดนั่งรถไม่ได้เลย

17w3d เริ่มปวดค่ะ