58 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่ได้ฝึกค่ะประมาณ3ทุ่เค้าก็จะนอนแล้วก็หลับยาวถึง6โมงเช้าเลย

บ้านนี้น้องชอบตื่นกลางคืนไม่ได้หลับเลยแม่มีวิธีไหนแนะนำหน่อยค่ะ

ลองเปิดเพลงกล่อมนอนมั้ยคะ บ้านนี้ทำตั้งแต่อยู่ในท้อง คลอดมาไม่มีปัญหาไม่นอนกลางคืน มีแต่เรื่องไม่นอนกลางวันค่ะ 🤣🤣

อยากไห้น้องนอนเวบาไหนไห้ หัดน้องเป็นเวลาเดิมๆทุกวันนะค่ะ

บ้านนี้เริ้มนอนยาวตั้งแต่3เดือนจ้า ตื่นกินนมคืนละ2-3ครั้ง

2เดือน เริ่มก็ตื่นตี1กับตี3ตอนนี้ตอนนี้ตีสามรอบเดียว

น้องสองเดือนสามวันง้อแง่ไม่มีสาเหตุคืออารัยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ได้ฝึกค่ะ น้องนอนเองตั้งแต่แรกเกิด

VIP Member

บ้านนี้ดีที่น้องนอนเป็นเวลาค่ะ ไม่ได้ฝึกเลย

บ้านนี้น้องนอน เองตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ

บ้านนี้5เดือน22วันตื่นทุก1-2ชมเลยค่ะ