42 ตอบกลับ

รู้เพศก็เริ่มcfเสื้อผ้าเลยค่ะ ทยอยซื้อขาดเหลืออะไรเราจะได้รู้ค่ะ ถ้าซื้อใกล้คลอดกลัวเตรียมไม่ทัน

5เดือนก็เริ่มซื้อเลยค่ะ​ เพราะตื่นเต้น​ เห็นอะไรก็อยากซื้อให้ลูกค่ะ​

บ้านนี้7ด.จ้า ซื้อตอนใกล้คลอดม่ไหวเดินไม่สะดวกเพราะแม่เลือกเองหมด

รู้เพศก้อทะยอยซื้อเลยค่ะแต่ซื้อไม่เยอะกลัวลูกใส่ไม่ทัน☺️☺️

VIP Member

5-6เดือน ทยอยซื้อจนครบ 7-8เดือนซัก พร้อมหิ้วไป รพ จ้า

บ้านนี้ซื้อ8เดือนกว่าค่ะ ซื้อตอนได้34w

ตั้งแต่รู้เพศค่ะ บ้านนี้รู้ตอน 23 วีค

รู้เพศตอน4เดือนก็เริ่มซื้อเลยค่ะ

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อตอน 36 วีคค่ะ

VIP Member

รู้เพศ5เดือนก็ทะยอยซื้อสะสมค่ะ