44 ตอบกลับ

ทยอยซื้อตอน7เดือนค่ะเพราะเจาะน้ำคร่ำรู้เพศแล้ว😄😄😄

ดีจัง​ของเราลูกไม่ยอมให้ดูเพศ

เพิ่งเริ่มทะยอยซื้อเหมือนกันค่ะ คลอดปลาย มีค. จ้า

บ้านนี้ซื้อตอน8เดือนค่ะ ตอนนี้ใกล้คลอดแล้วค่ะ

รุ้เพศก็เริ่มซื้อละค่ะ ตอนนี้ 7-8 เดือน พร้อมละ

บ้านนี้เริ่มซื้อตอนท้องได้2เดือนแล้วค่ะ😀

แม่บ้านนี้ 7เดือนแล้วยังม่ได้ซื้อไรเรยค่ะ

บ้านเรายังเลยยย​ เค้าบอกรอคลอดแล้วไปซื้อ

เหมือนกันเลยค่ะตอนนี้8เดือนก็ยังไม่ได้ซื้อเลยกลัวสามีด่า555

บ้านนี้ที่บ้านถือเลยเพิ่งซื้อตอน8เดือนค่ะ

บ้านเราก้อถือเหมือนกันค่ะรอซื้อตอนคลอดทีเดียว

VIP Member

ทยอยซื้อตอนรู้เพศเลยค่ะ ท้อง2แล้ว☺️

เราซื้อตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ