37 ตอบกลับ

ตั้งแต่รุ้ว่าท้อง คุณสาบ้านนี้ หยุดเลยจ้า กลัวลูกจะเป็นอันตราย #ปล.ลูกคนแรกจ้า

ใช่ค่ะเค้าบอกแบบนั้น

บ้านนี้สามีไม่ยอมมีด้วยค่ะ เพราะเวลาที่แม่ถึง ท้องแข็ง นางกลัวลูกจะเป็นอะไร

ไม่กล้าทำไรเลยตั้งแต่7เดือน อีกอย่างหมอห้ามมีเซ็กก่อนคลอด2วีคอะแม่ 555555

VIP Member

บ้านนี้มีเพศ​สัมพันธ์​ก่อนคลอดไม่กี่วันเองคะ​ สงสารคุณสามีเลยยอมคะ

VIP Member

ไม่ค่อยมีช่วง8เดือนนี้ล่ะ ค่ะ ช่วงท้องเเรกๆ อาทิตย์ล่ะ 2 ครั้งพอ

ตั้งแต่รู้ว่าท้อง จนตอนนี้ 35wคุณพ่อไม่กล้าเลยค่ะห่วงลูก

มีค่ะเป้นบางทีพ่อก้กลัวลุกจะเปนไรบางทีมีมั่งไม่มีมั่ง

มีไม่ไหวแล้วค่ะ จิมิบวม ตะคริวต้นขา ล่าสุดตอน7เดือน😂

บ้านนี้เเหละค่ะ 5 เดือนเเล้ว คิดว่าอิกน่อยจะพักเเล้ว

บ้านนี้คุณพ่อหวงตัวมากค่ะ แม่ชวนมียังไม่ยอมเลยค่ะ

55555 เหมือนกันค่ะ บอกว่าใกล้คลอดแล้ว เดี๋ยวอันตราย