24 ตอบกลับ

เรา21วีคนะคะ ทำลิสต์ของแล้ว ทยอยๆดู เทียบราคาดูรีวิว ตอนนี้ตั้งใจจะเก็บของ โละของออกจากห้อง แล้วทยอยๆซื้อ คิดว่าช่วง7เดือนก็คงได้สัก70-80%แล้ว ไม่อยากไปเลือกตอนท้องแก่ๆอะคะ

บ้าน2เดือนกว่าก็ทยอยซื้อแล้วค่ะไม่ได้รีบแต่เงินไม่ค่อยมีกลัวต้องมาเร่งซื้อตอนไกล้คลอด

เพิ่งเริ่มตอน 8 เดือนกว่าค้ะ ตอนนี้9เดือรพอดียังไม่ได้ซักเลย ซื้อยังไม่ครบด้วยจ้า

8เดือนค่ะตอนนี้9เดือนเกือบครบแล้วเหลืออีกนิดนึง วันนี้เพิ่งซักผ้า

เตรียมเรื่อยๆตั้งแต่รู้เพศตอน4เดือนค่ะ

6เดือนเริ่มทยอยชื้อได้แล้วจ้า

Super Mum

บ้านนี้รู้เพศก็ทยอยซื้อเลยค่ะ

เริ่มรู้เพศก้อทยอยซื้อแร้วคะ

VIP Member

ทยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ

เตรียมตั้งแต่4เดือนจ้า