171 ตอบกลับ

เค้ากำหนด4พฤศจิกายน ซักแต่วันที่1ตุลาเลยจ้าพับเรียบร้อย เพราะเริ่มมีอาการแล้ว

VIP Member

2 พย. คาดว่าปลายเดือนนี้น่าจะคลอด พร้อมมากเลยค่ะ ตื่นเต้น☺️

แอบชื้อ แอบเตรียม จนจะครบแล้วค่ะ แต่ยังไม่กล้าชัก กลัวคนแก่ทัก กำหนดคลอด5พ.ย 62ค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ได้ซื้อของเตรียมเลยค้ะแม่มือเลยไม่รู้จะเริ่มตรงไหนก่อนดีค่ะ☹️

บ้านนี้กำหนดต้นเดือนพ.ยเตรียมเกือบครบแล้วคะ เหลือเเต่ของจุกจิกนิดหน่อยเอง

บ้านนี้33+2. คลอด22 พฤษจิกายน ยังไม่เตรียมอะไรเลยเเม่ทักก่อนนน. ไม่ไม่ให้เตรียม😢

บ้านนี้ซักไว้ตั้งเเต่ต้นตุลาเเล้วค่ะ กำหนด9พ.ย.แต่แตกเดือนนี้เเน่นอนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 1 พ.ย. ซักตั้งแต่ท้อง 7 เดือนค่ะ จนตอนนี้กลิ่นหอมหายหมดละ 5555

บ้านนี้ซักตั้งแต่6-7เดือนคะ เตรียมทยอยซื้อตอน2เดือน😂ลงตะกร้าตอน7เดือนจ้า

แม่ซื้อชุดน้องจากเพจหรือห้างคะ ถ้าเพจเพจไหนหรอคะ อยากได้ผ้านิ่มๆอ่ะคะ

ขอบคุณคะ