40 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปซาวน์ตอน 5w ไม่เจออะไรเลยค่ะ แม้กระทั่งถุง หมอนัดอีกที 9w1d เจอสมใจเลยค่ะ คุณแม่อย่าเพิ่งคิดอะไรมากนะคะ น้องยังเล็กค่ะ บางคนเจอ บางคนไม่เจอ ไม่แปลกอะไรค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่

บ้านนี้ 7 ค่ะ หน้าท้องไม่เจอ ผ่านช่องคลอดถึงจะเจอ น้องเล็กมากๆ ตอนนี้น้องออกมาป่วนแล้วค่ะ ใจเย็นๆนะคะ ✌✌

เหมือนเราเลย.ได้ตรวจหาค่าhcgดูมั้ยค่ะ เราเจาะครั้งแรก170อีก48ชั่วโมงได้306.8.ยังกังวลอยู่เลยค่ะ

ตอน5วีคไปซาวของเราไม่เจอเหมือนกันค่ะ หมอนัดไปตอน8วีคนัดไปซาวใหม่ถึงเจอค่ะ

ของเราไม่เจอถุง หมอเลยให้เจาะเลือดว่าท้องมั้ย สรุปว่าท้อง.แต่รออีก2อาทิตย์ไปตรวจใหม่

VIP Member

บ้านนี้ 5 วีคค่ะ เจอตัวน้องด้วยเลย แต่แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ เดี๋ยวก็เจอค่ะ

อัลตราซาวด์ครั้งเเรกตอน 8วีคก็เจอเลยคะ. ตอนนี้30+6วีคเเล้วคะ

VIP Member

ซาวน์ครั้งแรกตอน6wk. เจอถุงพร้อมหัวใจน้องเต้นค่ะ

5วีคเจอถุงตั้งครรถ์ค่ะ ตอนนี้34วีคแล้ว

เจอน้องพร้อมหัวใจตอน6วีคค่ะ

บ้านนี้ 6w5d ได้ยินหัวใจน้องแล้วค่ะ

ฝากตอน7wก็เจอถุงและตัวน้องแล้วคะ