17 ตอบกลับ

บ้านนี้เดินทางตลอดเลยละตั้งเเต่ตั้งท้องจนตอนนี้6เดือนกว่าแล้ว😅

แสดงว่าคุณแม่ต้องแข็งแรงมากมากเลยคุณแม่ทางนี้ภาวะแท้งคุกคามสี่ครั้งเลยกลัวกับการเดินทางจร้า

31wกว่ายังเดินทางไกลอยู่เลยค่ะติดต่อกัน ขาไปขากลับก็รวมๆ8-9ชั่วโมง

ขอบคุณสำหรับคอมเมนต์นะคะคุณแม่

เราเดินทางตอน 30 w 500 กว่าโลค่ะ สบายๆเลย ไม่เหนื่อยปกติทุกอย่าง

🙏🙏🙏🙏🙏✌✌✌✌

สัก 36Wก็ควรงดเดินทางไกลค่ะ แต่ถ้าจำเป็น ก็ต้องระวังค่ะ

สาธุคร่า

บ้านนี้ขับเองด้วยคะ26w 700กิโลไปกลับก็1400เหนื่อยก็พัก🥰

✌✌✌✌🙏

เดินบ่อยๆค่ะดีจะได้คลอดง่ายๆ

ท้องใหญ่จังคะ

กันยายนจร้า