336 ตอบกลับ

บ้านนี้39+4แล้วยังไม่แตกเลยคร้า อยากเหงหน้ากันแร้ว

แม่บ้านนี้37+5 ก้อยังไม่มีท่าทีอาไร? อยากแตกเต็มที🥺

แม่คลอดน้องยังค่ะตอนนี้เค้า37+4ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

เท่ากันเลยค่ะ37+3อยากแตกมากเลยค่ะตอนนี้ไม่ไหวล่ะ555

37+3 เหมือนกันเลยค่ะ ท้องสอง ใครๆก็กลัวจะคลอดก่อน 😆

37+3เหมือนกันคะ ท้องลดแล้ว แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้37+5ท้องยังไม่ลดเลยค่ะ เดินจะไม่ไหวแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยแม่ 38 วิคแล้วยังไม่แตกเลย อยากแตกมาก

เท่ากันเลยท้องลดเยอะมากตอนนี้ เดินอุ้ยอ้ายมากๆ

37+3เหมือนกันค่ะแม่ ตอนนี้ก็ปวดไปหมด อยากแตกแล้ว😂