336 ตอบกลับ

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะไม่ไหวแล้วทำอะไรไม่ได้เลย37+2

เริ่มลดแล้วค่ะอายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะอยากแตกมากๆละ

บ้านนี้37+5แล้วค่ะ อยากแตกมากจะนอยแต่ละทีเจ็บท้องมาก

ลดแล้วค่ะขอให้คลอดง่ายๆและปลอดภัยทั้งแม่และน้องนะคะ

ขอบคุณคะแม่อยากแตกมากๆ

บ้านนี้ 37w เหมือนกัน แต่ท้องไม่ลด และท้องเล็กด้วยค่ะ

ท้องใหญ่จังท้องบ้านนี่ท้องสองเหมือนไม่ได้ท้องเลย

ตอนนี้37วีคแล้วลงต่ำเยอะมากจนคนอื่นกลัวจะร่วงแทน😂

บ้านนี้ก็จะประมาณนี้แหละแม่ 38วีคแล้วรอเจอหน้าแล้ว

37+1 ไม่รอดค่ะน้องไม่กลับหัวจะผ่าวันที่5นี้แล้วค่ะ 🥹

ท้อง 37วีค 3 วัน เท่ากันเลย อึดอัดแล้ง นั่งนอนลำบาก 😅