43 ตอบกลับ

ถ้าผู้ชาย​ จะออกมาเป็นจู๋เลยค่ะแม่​ เราว่าน่าจะผู้หญิง​นะค่ะ

ของแม่ทางนี้หมอบอกว่าได้ลูกสาว สมใจพ่อเค้าเลย

บ้านนี้ก้ออยากได้หญิงสมใจพอเลย

น่าจะหญิงนะคะ ถ้าผู้ชายจู๋น่าจะโผล่แบบนี้เลย

เราเชื่อหมอค่ะ ผญ ค่ะ ไม่มีหนอนนะแม่

ขอบคุณค่ะ

ของเราหมอซาวด์เมื่อวาน น้องเป็นผช น้ำหนัก2096g

เจาะ นิฟตี้รึยังคะ ? ของเรา 12 วีครู้เพศแล้วค่ะ

ไม่ได้เจาะค่ะ

ถ้าคนแถวบ้านจบหมอสูติมาค่อยเชื่อเขาค่ะ

ของแม่ได้ผู้หญิงคะ แบบนี้ได้ลูกชาย

แบบนี้แม่ดูไม่ค่อยออกคะ น่าจะผู้หญิงนะคะ ไม่มีอะไรชี้แหลมๆ

ผู้หญิงค่ะแม่ ผู้ชายจะเป็นแบบนี้เลยน💗

บ้านนี้37วีคน้องไม่ยอมให้เห็นเพศเลย

เหมือนกันเลยคะไม่ยอมให้เห็น37+3