25 ตอบกลับ

บ้านนี้คุณหมอบอกว่าดิ้นตั้งแต่ 10 Week 1 วันค่ะ คุณแม่ดีใจมากๆเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้รู้สึกตอด 16 สัปดาห์ ชัดขึ้น 20 และเห็นเป็นคลื่นชัดๆ 28 จ้า

เค้า21w ยังไม่ค่อยรู้สึกเลยแม่ รออย่างเดียว เป็นคนอ้วนท้องหนา

18-19 สัปดาห์ รู้สึกตอดๆ ค่ะ ตอนนี้ 21 ดิ้นแบบเห็นชัดเจนเลยค่ะ

ลองเอามือจับๆดูค่ะ อาจจะตอดเบาๆ ทางนี้รู้สึกตั้งแต่ 18 w ค่ะ

ซนน่าดูเลย🥰

เรา19wแล้วตอนนี้ยังไม่รู้สึกอะไรเลยเหมือนกันคะ😅

บ้านนี้ พอเข้า19w ก็เตะไม่หยุดเลยคะ เตะเก่งมาก

20 1เท่ากัน ตอดเก่งแล้ว แต่พอจับจะหยุดเลย

บ้านนี้21ค่ะรุ้สึกแต่ยังไมาชัดเจนค่ะ

22วีค ยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลยคะ