21 ตอบกลับ

20วีคหมอซาวด์ให้ แต่น้องหนีบเลยไม่เห็นค่ะ หมอนัดซาวด์อีกที32วีคเลยค่ะ แต่ว่าจะซื้อของสีกลางๆค่ะ กลัวว่าซื้อใกล้คลอดจะซักไม่ไหวค่ะ

บ้านนี้20วีคค่ะ รพ.ไม่บอกอะไรเกี่ยวกับลูกเลยแม้แต่เพศ แม่บ้านนี้ไปซาวด์ที่คลินิกหมอบอกละเอียดมากค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่❤️

บ้านนี้ร.พไม่บอกรายละเอียดไรเลยได้ซาวด์รอบเดียวรอซาวรอบ2ตอน36วิคเพศก็ยังไม่รุ้เลยน้ำหนักลูกก็ไม่รุ้

เหมือนกันค่ะซาวดูเพศรอบแรก20วีค แต่น้องหนีบ แล้วเค้านัดซาวด์ให้อีกที32วีคเลยค่ะ

บ้านนี้25 สัปดาห์จ้า ซาวด์ครั้งแรกที่คลินิกผู้หญิง ซาวด์ล่าสุดที่โรงพยาบาลวันนี้ก็ผู้หญิงจ้า 😄

ดีใจด้วยจ้า แต่บ้านนี้ต้องรอลุ้นค่ะ

คุณแม่ไม่ได้ตรวจความผิดปกติของโคโมโซม (นิฟ) เหรอคะ? ถ้าตรวจจะรู้ตั้งแต่ 3 เดือนแรกเลยค่ะ

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ ซาวด์ 3 รอบแล้ว น้องบังทุกรอบ 27w แล้วค่ะ 🥲

ค่ะ❤️ รอลุ้นไปด้วยกันค่ะแม่

10วีคค่ะ เพราะบ้านนี้ตรวจนิฟค่ะรู้เพศ รู้ดาวซินโดมจ้า

บ้านนี้ก็ตรวจเหมือนกันค่ะ แต่หมอยังไม่บอกค่ะ

สามารถทราบได้ตั้งแค่ 12 วีคเลยค่ะ บ้านนี้ทราบตอน 14 วีค

แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้จะ30วีคแล้วค่ะยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ😂

ยังไม่รู้เหมือนกันค่ะรอลุ้นที่เดียวตอนคลอด

รอลุ้นเหมือนกันค่ะ