43 ตอบกลับ

ของเรารู้ตอนได้ 19w ค่ะแม่ เราได้เด็กชาย ไปซาวด์มาอาทิตย์ก่อนก็ชายเหมือนเดิม ใจอิแม่อยากได้หญิงมากๆ เพราะชอบชุดของเด็กผู้หญิง แต่ไม่เป็นไรยังไงก็ลูกเราค๊า ตอนนี้ได้ 37w+5dแล้วว🤣🤣🤣🤣

น้องคงเขินน้ะแม่ แม่ซื้อของสีกลางๆเตรียมไว้ก็ได้นะคะ😍

34วีคหมอบอกว่าน้องให้เห็นไม่ชัดรอซาวด์กะหมอใหญ่ถ้าหมอใหญ่ไม่บอกก็ให้ลุ้นเอาตอนคลอด พอซาวด์กะหมอใหญ่หมอบอกว่าวันนี้ซาวด์ดูน้ำคร่ำกะน้ำหนักลูก สงสัยคงจะต้องลุ้นเอาตอนคลอดค่ะ

บ้านนี้ 19 วิคค่ะ ตอนแรกคิดว่าจะไม่เห็นแล้วน้องนอนโก่งตูด พอหมอส่องข้างๆเท่านั้นแหละ หมอบอกชายนะคุณแม่ ลูกไข่แหลมเปี๊ยกเลย อีแม่อดขำไม่ได้เลย😆😆😆

ของเรา12วีค จะเห็นอยู่แล้ว แต่น้องหนีบไว้ไม่ให้เห็นค่ะ หมอนัดวันที่16 ซาวด์อีกรอบน่าจะเห็นชัดค่ะ

12วีคขึ้นไปก็พอมองเห็นแล้วค่ะแต่บ้านนี้คุณหมอบอกว่ารออีก2-3สัปดาน่าจะเห็นชัดกว่านี้ค่ะ

TapFluencer

ตอนนี้8 เดือนเป๊ะ ไปซาวมาหมอบอกว่า น้องตัวใหญ่มาก 2,300 ดูไม่ได้เลยค่ะ แต่ท่องกลมมีแต่คนบอก ผญ

VIP Member

บ้านนี้พึ่งมารู้ตอน7เดือน ฝากที่โรงบาลหมอไม่ยอมบอกเพศ เลยยอมเสียตังไปซาวด์คลินิค รู้เพศเลยค่ะ

บ้านนี้29วีคไปหาหมเมื่อวันที่20หมอบอกยังไม่เห้นเพศน้อง🥹

5 เดือนค่ะ 20 วีค ตอนซาวดธความสมบูรณ์ แบบละเอียดหรือ ตรวจnipt ก็ได้ค่ะ รู้เพศ รู้โครโมโซมเลย

เราตรวจ รพ เอกชนค่ะ มี 3 แพคเกจ 13000 ของ ไทย 14000 ของ ฮ่องกง 15000 ของ เมกา ค่ะ แต่ที่ถูกกว่านี้ก็มีค่ะ คุณแม่ลองถามดูนะคะ

ไปฝากท้องที่โรงบาลรัฐ หมอซาว20Wหมอบอกเพศด้วยค่ะ ท้อง2ได้ผู้หญิง ท้องแรกได้ผช.

บ้านนี้พึ่งรู้ตอน37วีคเป๊ะเลยค่ะ ผู้ชาย🤣 หมอพึ่งซาวให้ตอนจะคลอด ตอนนี้37+5ค่ะ