15 ตอบกลับ

ของเค้าตอนนี้ 12+2 ยังแพ้อยู่ค่ะ แพ้ตั้งแต่ 7w เลยค่ะ น้ำหนักลดไปหลายกิโลแล้วค่ะ คุณหมอให้ b6มาทานดีขึ้นค่ะ แล้วก็ส่วนตัวทานอโวคาโดแล้วรู้สึกหายขมคอ หายพะอืดพะอมค่ะ สู้ๆนะคะ

ท้องแรกกับท้องสองไม่แพ้เลยค่ะ มีคลื่นไส้บ้างนิดหน่อย แต่ท้องสามเอาเรื่องมากเลยค่ะ ปวดหัว คลื่นไส้ น้ำลายบูดเวลาตื่นนอน อยากอ้วกมากเลยค่ะ ขมคอเหม็นน้ำลายตัวเอง

ท้องแรก+ท้อง2ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ปกติ แค่มาท้องนี้ แพ้ท้องมาก กินไม่ค่อยได้ อ้วกตลอด เพลีย+เหนื่อยง่าย 😂😂✌🏻 ตอนนี้11+6แล้วค่ะ ยังแพ้อยู่

ของเราเริ่มหายบ้างแต่ปลานี้แตะไม่ได้เลยคาวเคยลองหลายรอบแล้วแต่ของกินอย่างอื่นเริ่มได้รสของความอร่อยมาละ55

นังมีแพ้บ้างเหมือนกันค่ะ น้ำลายขม น้ำลายผลิตเยอะ อาเจียนบางครั้ง เวียนหันตอนนั่งรถ ค่ะ ตอนนี้ 14 wks แล้ว

เราเริ่มหายแพ้ตอนนี้13wค่ะ ไปหาหมอโดนฉีดยากันบาทยักษ์เข้าไปกลับมาไม่มีอาการแพ้เลยค่ะตอนนี้14+3w

แม่บ้านนี้แพ้ตั้งแต่5weekจะถึง13weekเลยค่ะ พอเข้าสัปดาห์ที่14. อาการแพ้หายไปเป็นปิดทิ้งเลยค่ะ

12+6 เริ่มดีขึ้นแล้ว กินได้บ้างแล้ว แต่ที่กินไม่ได้คือน้ำเปล่าค่ะ กินแล้วมีแต่จะอ้วก

บ้านนี้ท้องเเรกเเพ้จนถึง 5 เดือนค่ะ ตอนนี้ท้องสองก็เเพ้ค่ะได้ 12 วีค

แพ้คะขมคอตลอดเวลาเลยคะทานอาหารไม่อร่อยเป็นอะไรที่ทรมาน​ที่สุด​