9 ตอบกลับ

เราเป็นค่ะแม่ ปวดเหมือนปวดประจำเดือนมาตั้งแต่ก่อนจะตรวจเจอ จนตอนนี้ยังปวดทุกวันอยู่เลยค่ะ แต่ไม่มีเลือดออกนะคะ และก็ปวดไม่ได้รุนแรงมาก

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ขอบคุณนะคะ

ตอนนี้เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดท้องเกร็งเหมือนเวลากระจำเดือนมาเลยค่ะ เกิดจากอะไรคะ แนะนำหน่อยจ้า

ตอนนี้6W ปวดหน่วงๆเหมือนประจำเดือนจะมา ปวดไม่นาค่ะ เป็นๆหายๆ

ใช่ค่ะแม่ จะปวดไม่นานเลย ป้าหมอบอกว่าถ้าปวดเยอะ ให้รีบไปหาหมอค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะเเม่ เวลายืนนานยิ่งมีอาการปวดท้องหน่วงๆ

ยินดีค่ะเเม่ อายุครรภ์6wเท่ากันเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 4วีค ค่ะ ปวดแป๊บๆหาย

ขอบคุณนะคะ

TapFluencer

เป็นเหมือนกันค่ะ แม่ไปฝากครรภ์ยังคะ

พึ่งตรวจขึ้น 2 ขีดค่ะในแอปนี้ประเมินว่า 6 วีคเหมือนกันค่ะ กำลังจะไปฝากครรภ์ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

Super Mum

อาการมดลูกขยายค่ะ

ขอบคุณนะคะ

อาการเดียวกันค่ะ

5w 3วันค่ะ แม่มีอาการแพ้ไหมคะ