11 ตอบกลับ

VIP Member

เราเปิดใส่หูฟังให้น้องฟังค่ะ เปิดโมสาร์ทเสริมพัฒนาการน้อง เปิดทีไรดิ้นดีมากทุกที

เราเปิดคลอเบาๆ ในช่วงกลางวันค่ะ ส่วนกลางคืนจะให้ลูกฟังผ่านหูฟังแบบครอบหูอ่ะค่ะ

เปิดฟังในลำโพงโทรศัพศ์น้องสามารถได้ยินมั้ยคะ

เปิดทุกวันเวลาเดิม น้องจะดิ้นรอตลอด บ้านนี้ชอบฟังเพลงแนว ฮิปฮอป แร๊ฟโย่ว 😂😂

เปิดกับโทรศัพท์ค่ะ ฟังไปพร้อมตัวเล็กค่ะ

เปิดจากมือถือ บางทีก็ใช้หูฟังคะ เป็นเพลงบรรเลงเด็กๆ เพลงที่มีจังหวะค่ะ

เราชอบเปิดเพลงที่เราชอบ กับเสียงดนตรีที่ฟังแล้วสบายๆ ค่ะ

ฟังไปพร้อมกันค่ะ

แม่ๆเปิดให้น้องฟังกันช่วงกี่เดือนคะ🤗🤗

ชอบเปิดแนวนี้ในยูทูปให้ลูกฟังค่ะ

เราฟังเดอะโกส ทุกคืนอ่ะ 😂😂

เปิดทีวีเป็นเพลงทั่วๆไป

เปิดโมสาร์ทก่อนนอนจ้า

ฟังผ่านแม่ได้เลยจ้า ฟังไปพร้อมกัน