45 ตอบกลับ

คุมมา13ปีค่ะ ปล่อย3เดือนติดเลยค่ะ ไม่ได้กินยาอะไรด้วยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กินราก30ค่ะ ต้องซื้อจากร้านเภสัชเท่านั้นนะค่ะ

บ้านนี้กินกระปุกเดียวจ้า วันละ4เม็ด เช้าเย็น กินตามข้างขวดเลยค่ะ

ทานโฟริคออกกำลังกายทำการสำรวจประจำเดือน&วันไข่ตก

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นนะคะ ตอนนี้สมใจแล้วค่ะ😁👶👶👶

ยาน้ำใบมะกรูดคะ เห็นผลจิงๆๆๆ สมุนไพรบ้านคุณตา

ปล่อยไปเรื่อยๆค่ะแม่ ไม่กดดันตัวเองค่ะ

เรากินยาคุมมา8ปีรอถึง2ปีน้องมาเลยค่ะ

โหลดแอปนี้เลย FLO ได้เพราะแอปนี้ อิอิ

บ้านนี้กิน5ปีปล่อยปีกว่าติดเลย

ลองนับวันไข่ตกดูค่ะ