12 ตอบกลับ

38+2 เป้นเหมือนกันค้ะหน่วงๆฉี่บ่อยมากฉี่ทีละนิด ยังม่มีวี่แววเรยค้ะเงียบมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ39w +กับน้องตัวใหญ่ซาวด์เมื่อวานได้3846กรัมแล้ว

บ้านนี้ 38 4 หน่วงช่วงล่างมากค่ะ ดิ้นแต่ละที จุก ฉี่เเทบเล็ด

36w อาการเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้ เจจี้ดๆท้องน้อย

38+2ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากคลอดเต็มทีแล้ว

39 สัปดาห์ แม่ปากมดลูกเปิด 2 เซน 2 วันแล้ว

น้องคลอดวันที่ 27 เมษายนคะ

VIP Member

37week รู้สึกปวดเบ่งค่ะ เวลานั่งฉี่

38+3 ท้องสองแล้วค่ะแต่ยังเงียบอยู่😂

ัเหมือนกันเลยค่ะแม่ อึดอัดมากเลยค่ะ

38w1d ยังเงียบอยู่ เป็นเหมือนกันคะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️