19 ตอบกลับ

ใช่ เป็น บูสเตอร์ อีฟกับอีฟออยล์ค่ะ แพงหน่อย แต่ดีมากเลยค่ะ ทาตอนกลางคืน ตกมาอีกวัน ก่ยังมีความเนอะของครีมอยู่ มันเริสมากแม่☺️

รอยไม่หายนะคะ แต่จะช่วยให้จางและเนียนขึ้นค่ะ แนะนำรีบทาตอนที่รอยยังเป็นสีแดงเลยนะคะ ถ้าเป็นสีขาวแล้วหายยากค่ะแม่^^

คู่นี้ใช้ดีนะคะ แนะนำ เมื่อก่อนตอนเริ่มมีรอย ทาคู่นี้เช้า-เย็น ประมาณ 1สัปดาห์ หายสนิทค่ะ โดยเฉพาะออยล์ ทาทุกวันค่ะ

ส่วนตัวใช้เป็นอีฟออยล์ค่ะ ท้องสวยไม่แตกลายและลดรอยแตกลาย ถ้าใช้คู่กันกับบูสเตอร์อีฟของเขาก็จะดีไปอีกค่ะ🥰

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะพร้าว29วีคแล้วยังไม่แตกเลยค่ะใช้ดีมากแต่แม่เองก็พยายามอย่าเกามากนะคะ

ใช้นีเวียตลับสีน้ำเงินค่ะ ทาเช้า-เย็น เนื้อครีมเข้มข้นมากราคาสบายกระเป๋าค่ะ

VIP Member

ของเราใช้โลชั่นปกติค่ะพยายามไม่เกาเวลาคัน 8เดือนกว่าแล้สค่ะไม่มีรอยแตกเลย

TapFluencer

บ้านนี้ก็แตกค่ะ ใช้ทุกอย่างที่มีคนแนะนำสรุปก็แตกเหมือนเดิมเลยค่ะ

ทำใจอย่างเดียวเลยค่ะแม่🥹

อายุครรภ์เท่าไหร่แล้วคะคุณแม่ ของเราใช้ออยคู่กับนีเวียครีมค่ะ

ที่บ้านใช้ mamachoice ตั้งแต่รู้ว่าท้อง จนตอนนี้ 30w ท้องไม่แตกเลยค่ะแม่