28 ตอบกลับ

32w ท้องแรกลูกชาย ท้องยังรอดอยู่ค่ะไม่แตกกำหนดคลอด 18กันยาค่ะ

ท้อง2จ้า 26 3 แตกตั้งแต่ท้องแรกจ้าบ้านนี้ #ทีมพฤศจิกายน

ท้องแรกทีมธันวาค่ะ ตอนนี้ 19w3d มีเส้นดำๆชัดมากค่ะ 🤣🤣

ยังไม่เเตกคะ ท้องเเรก 34สัปดาห์ กลัวๆยุ่เหมือนกัน😂

บ้านนี้ก้ยังรอดอยู่จ้า ท้อง3แล้ว🤣 กำหนดคลอด28กันยา

ท้อง 4 ไม่มีรอยแตกเหมือนกันค่ะ #ทีมกันยายน #ทีมลูกชาย

ลูกชายเหมือนกันเลยค่ะ😊😊

ท้องสอง 30กันยาจ้าา ไม่ได้ทาบำรุงอะไรเลย

บ้านนี้เริ่มแตกลายแล้ว แม่จิเป็นลม😂😂

VIP Member

6กันยายน ค่ะ แต่จะถึงไหม กลัวตลอดก่อน

28w ท้อง2คะ ท้องเล็กกว่าท้องแรกอีก🤣

บ้านนี้ตอนเริ่มท้องน้ำหนักลงเยอะมาก แต่2สัปดาห์ที่ผ่านขึ้นทีเดียว3โล😁😁