70 ตอบกลับ

รู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยค่ะ บ้านนี้ฝากตอน7wเห็นหัวใจเต้นแล้วค่ะ

ท้องแรกฝากตอน14วีค ท้องสองฝากตอน13วีค ท้อสามฝากตอน7วีคจ้า

VIP Member

8 วีคค่ะ อัลตราซาวด์ก็เห็นและได้ยินเสียงหัวใจชัดเจนเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากตอน20wเลยคะ เพราะรอโควิดหายเเล้วค่อยไปฝาก

ฝากตอน7วีคเจอน้องพร้อมหัวใจเต้นตอนนี้29+4วีคแล้วจ้า

ฝากตอน 6 วีคค่ะ หมอซาวให้เลย เจอหัวใจเต้นตุบตุบค่ะ

ฝาก6วีคค่ะ 9wซาวด์เห็นน้องได้ยินเสียงหัวใจค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากตอน18+3 ค่ะไม่มีเวลาไปติดงานด้วยค่ะ

ฝากตอน 7w เจอน้องตอน 8w ค่ะ ปัจจุบัน 19+4w แล้วววววว

บ้านนี้เจอน้องตอน 6 w ได้ยินเสียงหัวใจ 10w คะ