59 ตอบกลับ

เราฝากตอน 6w2d ค่ะ ซาวด์เจอตัวเล็กพร้อมหัวใจแล้ว แต่บางคนอาจไม่เจอทำให้กังวลใจ รอสัก 8 วีคก็ยังทันค่ะ แต่ระหว่างนี้หาโฟลิคทานก่อนได้เลยค่ะ

ควรไปฝากนะคะ จะได้รับยาบำรุงและยาแคลเซียมมาทานค่ะ บ้านนี้ฝากตอน 15w+ ค่ะ เพราะรู้ตัวช้า แต่แข็งแรงดีค่ะตอรนี้ได้27W แล้ว

กำลังจะไปฝากค่ะ แต่เราทานโฟลิคทุกวันเป็นประจำอยู่แล้วค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน5วีคค่ะ​ คุณหมอจะซาวทางช่องคลอด​ จะเห็นเป็นถุงๆมีขีดๆข้างในค่ะ​ เดือนถัดมาซาวอีกทีถึงเห็นเป็นรูปร่างค่ะ

บ้านนี้ไปฝากตอน 9 w ค่ะ แต่ตรวจเจอนานแล้วรอแน่ใจว่าไปซาว แล้วจะเจอน้องเลยจะได้ไม่เครียดค่ะ 😁

บ้านนี้ 8+2 w กำลังจะไปฝากพรุ่งนี้ค่ะ หมอบอกว่าประมาณ 8-9w ให้ไปฝากได้จะเจอน้องค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ฝากตอน5วีคค่ะได้ยามากินฝากเร็วก็ดีนะค่ะบำรุงลูกด้วยตอนนี้ได้16วีคแล้วค่ะน้องแข็งแรงปกติดีค่ะ

5 wค่ะบ้านนี้ รู้ว่าประจำเดือนมาไม่ตรงชื้อที่ตรวจขึ้น2ขีดก็ไปหาหมอฝากเลยค่ะเพื่อจะได้ยามาบำรุงลูกค่ะ

บ้านนี้ไป8วิค2วันค่ะ หมอซาวยังไม่เจอน้องเลยค่ะเจอแต่ถุงครรภ์ วันนี้ครบ9วิคแล้วหมอนัดซาวอีกรอบวันที่21

บ้านนี้ไปฝาก3รอบไม่ได้ฝากซักรอบไปทีไรเต็มตลอดคะรอบ4ไปแต่เช้าเลยได้ฝากคะตอนนั้น9วีค2วันคะ

ทางนี้ตรวจเจอว่าท้องรีบไปฝากเลยค่ะแนะนำไห้ไปฝากเลยนะคะหมอจะได้แนะนำไห้ยาบำรุงมาทาน🥰

บ้านนี้ไปตอนได้5 week ค่ะ ถ้ารู้ว่าตั้งครรภ์สามารถไปได้เลยค่ะ คุณหมอจะให้ยามาบำรุงค่ะ