92 ตอบกลับ

รพ.รัฐค่ะ ฝากฟรี ครั้งแรกที่ไปฝากซาวไม่เจอ เสียตังเองค่ะ พอเดือนถัดมาเจอตัวน้องก่ทำประวัติฝากครรภ์รายใหม่ เจาะเลือดพ่อ ฟรีถึงคลอดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากโรงบาลจ้า แต่ฝากคลีนิกจะดีกว่านะซาวบอกเพศลูก สะดวกสบายดีว่าด้วย ที่โรงบาลนี้ไม่บอกเพศเลยจ้าดูแต่อายุครรภ์อย่างเดียว

รพ.รัฐค่ะ แต่ไปซาวด์ที่คลีนิค แล้วเอาผลมาให้ รพ.ค่ะ ที่แม่บ้ายนนี้ทำแบบบนี้เพราะเคยมีประสบการณ์การแท้งมาก่อนค่ะ

แล้วแต่จะสะดวกฝากค่ะ ลูกคนโตเราฝากโรงบาลแม่และเด็ก(ราชบุรี) คนนี้ฝากโรงบาลรัฐ เนื่องจากอยู่ใกล้และประหยัดคะ

VIP Member

โรงพยาบาลรัฐค่ะ ของเราชำระเอง ไปแต่ละทีเสียไม่ถึงพันเลยค่ะ ส่วนใหญ่100-500 ถึงพันแค่ตอนไปฝากครั้งแรกค่ะ

ตอนแรกฝากที่รพ.จุฬาเสียตังค์เหมือนกันนัดเก่ง พอหนี้โควิดกลับมาต่างจังหวัดไม่ได้เสียตังค์ค่ะ

ตอนแรกฝากคลีนิคค่ะสะดวกและเร็วดีค่ะ แต่พอย้ายมาอยู่บ้านแฟนเลยฝากต่อที่โรงพยาบาลค่ะ

รพ.เอกชนค่ะ​ บริการ​ดี​ คนไม่เยอะเหมือนรัฐไม่วุ่นวาย​ ตรวจและซาวด์​ละเอียดมากค่ะ

คลินิคค่ะ ไวดีไม่ต้องรอนาน ไม่ต้องตื่นไปรอคิวแต่เช้า ที่สำคัญแอบหลอนโควิด

คลินิกค่ะ ฝากพิเศษ เป็นหมอมหาราชค่ะ ตอนนี้เสียค่าซาวด์ด้วยเดือนละ820บาทค่ะ