27 ตอบกลับ

หายาทานคะ เดียวนี้เยอะเลยมีหลายอย่างมาก ลองๆหาดูเพือน้ำนมเพิ่มขึ้น

ลูก1เดือนกว่าแม่บ้านนี้ครั้งล่ะ 8 ออนซ์ 2เต้า วันนึง 5-6 ถุงต่อวัน

สุดยอดเลยค่ะแม่ อิจฉาๆๆๆๆๆ

แม่บ้านนี้นมเยอะค่ะ ปั้มทุกๆ2-3ชม. ครั้งละ4 oz วันนึ่งก็ได้3-4ถุงค่ะ

อิจฉาจังเลยค่ะ แม่บ้านนี้ลูกเกือบเดือนนึงแร้ว ยังปั๊มได้ไม่ถึงออนเลยค่ะ

VIP Member

ดื่มน้ำอุ่นเพื่อสร้างน้ำนม และยาเสริมเพื่อช่วยน้ำนมนะคะ

กี่ออนไม่รู้อะ แต่ปั้มได้วันละ 3ถึง4 ถุง

ลูก4เดือน​ได้สองออน ลูกกินเต้าตลอด

เริ่มต้นได้ดีแล้วคะ พยายามต่อไปคะ