45 ตอบกลับ

บ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า สิวขึ้นหนักมาก หนักกว่านี้เยอะเรย

บ้านนี้สิขึ้น โทรม ได้ลูกชาย ตอนนี้ 33 สัปดาห์ 2 วันแล้วค้า

VIP Member

ของเราเหม็นอาหารค่ะ สิวและผดขึ้น ได้ลูกชาย ตอนนี้ 31w1dค่ะ

ความฝันบอกเพศไม่ได้ค่ะ ต้องวิทยาศาสตร์เท่านั้นค่ะ

บ้านนี้ค่ะ#ท้องแรก​ ไม่แพ้เลยแต่สิวเห่อไปทั้งหน้า

ของแม่ได้ผช.ค้าบ พังหมดทั้งหน้า คอดำ รักแร้ดำ

ซาวด์ดูน้อง หรือ ตรวจนิฟตี้เอาค่ะ รู้ผลแน่นอน

บ้านนี้ลูกชายค่ะ โทรมมากค่ะแม่ ทั้งสิวทั้งดำ

อาการแพ้,สิวขึ้น,ความฝัน ไม่ได้บอกเพศนะคะแม่

บ้านนี้ก่อนท้องเป็นสิว พอท้องไม่มีเลยสิว