6 ตอบกลับ

บ้านนี้สารพัดเลยค่ะ ทั้งหวัด คออักเสบ ท้องเสีย อาหารเป็นพิษ กระเพราะปัสสาวะอักเสบ ถ้าเปนน้อยๆพาราทานได้นะคะ แต่ถ้าคิดว่าหนัก ให้คุณหมอจัดการให้ดีกว่าค่ะ

VIP Member

เคยค่า ตอน4เดือนกว่า ทรมานมาก เป็นแล้วหายช้าด้วย ปกติแข็งแรงมาก พอท้องต้องระวังตัวอย่างดี ติดไข้ง่ายค่ะ

เราค่ะ ทั้งเป็นไข้ ทั้งอาหารเป็นพิษ สู้ๆนะคะแม่ ไปหาคุณหมอที่ฝากครรภ์ค่ะ จะจ่ายยาสำหรับคนท้องให้ค่ะ

หาหมอเลยค่ะ ไม่ควรซื้อยากินเอง

ไม่สบายหาหมอนะคะ อย่าซื้อยามาทานเองน้า

เคยค่ะ ทรมานมากกกก