67 ตอบกลับ

19กันยายนค่ะ 33w2d มีเจ็บท้องเตือนบ้างเเล้วค่ะ ลุกนั่งลำบากมากเลยค่ะ

19 ก.ย. เหมือนกันค่ะ

ใครรู้บ้าง23สัปดาห์ท้องได้อีกเดือนแล้วค่ะเพราะท้องแรกของหนูค่ะ

5เดือน3อาทิตย์ค่ะ

VIP Member

19กันยาคะ 33+2แล้ว เฟสชาย ท้องปั้นบ่อยคะ หายใจลำบากกว่าเดิมมาก

21กันยาค่ะปวดหลังสุดๆท้องแข็งบ่อย ปวดทั้งตัวเลยค่ะ

26 กันยา ลูกสาวดิ้นเก่งมาก แต่แม่ยังไม่มีอาการใดๆค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะดิ้นเก่งมากแต่ช่วงนี้แม่มีอาการท้องปั้นและเจ็บท้องค่ะ

บ้านนี้27กันยา ลูกสาวค่ะ ท้องแรก ตื่นเต้นมากๆ

27ก.ย.จ้าแต่อาจจะคลอดก่อนตอนนี้แม่อึดอัดมาก

22กันยายนท้องแข็งบ่อยเริ่มปวดเตือนแล้วค่ะ

บ้านนี้4กย. บวมไปหมด😂อยากให้ออกมาแล้วตอนนี้

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ้า

27กันยาค่ะ ตอนนี้32w2dมีเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ