88 ตอบกลับ

เราทาจ้า ทาลูบๆรอซักพักแล้วเอาแป้งฝุ่นลงนิดหน่อยจะได้สบายตัวค่ะ

บ้านนี้ใช้แบบนี้คะทาประจำ

เดียวจะลองใช้มังค่ะ

บ้านนี้ทาเหมือนกัน รุ้สึกเหนียวตัวเลยม่ทา

ใช้แบบสเปรย์จ้า สะดวกมาก ฉีดน้ำมันมะพร้าว ตามด้วยนีเวียตลับเงิน คือดีงาม จะคบอกอาทิตย์หน้าท้องไม่แตก

ใช้เหมือนกันคะลอยแตกไม่มีแถมผิวนิ่มไม่โทรมด้วย เราทาช่วงอาบน้ำเสร็จ ทาแล้วแรกๆจะเหนียวตัวนิดหน่อยแต่สักพักก็หายเหนียวคะ

เราทาน้ำมันมะพร้าวก่อนสักพักตามด้วยเจลว่านจรเข้หรือครีมลูบๆรอซึม เสร็จทาแป้งทับขาวไปทั้งท้องและขาเลยคะ หมดปัญหา😂

ใช้เหมือนกันจ้า ใช้ตอนตัวเปียกๆเนี่ยแหละ แล้วก็ถูไปถูมาจนหมาดๆ แล้วเช็ดออก เราใช้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลย เรากลัวเราแตก 55555