4 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้าแพมเพิสน้องฉี่ใส่แล้วไม่แห้งแนะนำให้เปลี่ยนยี่ห้อด้วยนะคะ เพราะจะอับชื้นได้ ส่วนครีมบ้านนี้ใช้บีเพนเธนตัวออยล์เม้นทาก้นกับขาหนีบกันฉี่กับอึ๊กัดก้น ส่วนพวกรอยแดงกับรอยแมงกัดต่างๆจะใช้บีเพนเธนเหมือนกันแต่เป็นอีกตัวนึงค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ 😊

Super Mum

บีเพนเธน/ซูโดครีม/แนปปี้ฮิปโป้ ลองเปลี่ยนยี่ห้อแพมเพิสด้วยนะคะ

ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะแม่😊

บ้านนี้ใช้ Eucerin ทา น้องไม่เป็นผื่นเลยค่ะ ใส่เพิสตลอดเวลา

ขอบคุณค่ะแม่ บ้านนี้น้องก็ใส่เกือบจะ24ชม.เหมือนกันค่ะ

ทาวาสลีนเยอะๆค่ะ วาสลีนช่วยได้