33 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นมีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวแน่ๆผลออกมาชายค่ะ😂

บ้านนี้ ทั้งตอนท้องและหลังคลอด สิวไม่มีเลยค่ะ 😆 ลูกชาย

บ้านนี้หน้าสิวหน้ากะ ดำจะแทบทุกส่วนละ. ผู้ชายจ้า

VIP Member

ว้าวๆๆน้องต้องหน้าตาดีแบบแม่ด้วยแน่นอนค่ะ🥰

บ้านนี้เหมือนกันจร้ามีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว

ตอนยังไม่ซาวด์มีแต่คนบอกได้ลูกสาว พอซาวด์ได้ช.100%เลยคะ จู๋ชี้เต็มที่

VIP Member

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ มีแต่คนทักว่าลูกสาว

ทั้งหน้าทั้งตัว สิวจัดเต็ม ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาว ตุ่มขึ้นเต็มตัวเลย 🤣

แม่บ้านนี้หน้าใสไร้สิวค่ะ ลูกสาวค่ะ

Super Mum

บ้านนี้หน้าใส ไม่มีสิว ได้ลูกชายค่ะ