51 ตอบกลับ

5 ก.ย. เตรียมยังไม่ครบ เหลือไม่เยอะแล้ว ขาดแต่ของชิ้นใหญ่พวกเครื่องนึ่ง ปั๊มนม รถเข็น

16กันยาเหลือที่นอนกับผ้าอ้อมอีกเล็กน้อยจร้าแต่รวมๆๆกะถือว่าใกล้ครบแล้ว

19กันยา ทีมผ่าคลอดคะ เตรียมแล้วซักแล้ว จัดกระเป๋ารอแล้วคะบ้านนี้ ท้อง3

ยังเตรียมไม่ครบเลยคะ ผู้ใหญ่ที่บ้านเขาถือเลยซื้อแค่ที่จำเป็นก่อน

บ้านนี้ยังไม่เตรียม​เลยค่ะสามีสั่งยังไม่ให้เตรียมหัวโบราณ​มากๆๆ

19กันยาค่ะ ซักใส่กระเป๋าเรียบร้อยค่ะ กลัวเจ็บท้องแล้วลืมค่ะ

16 ก.ย ครบหมดแล้วจ้า อยากแตกแล้วด้วย ของครบก็อยากเห็นคนใส่

VIP Member

22 กันยา ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ แม่ๆ ตื่นเต้นๆๆค่ะ♥️😍

4ก.ย.เตรียมครบหมดแล้วค่ะพร้อมตั้งชื่อไว้ด้วย😀😀

บ้านนี้32วีคแล้วยังไม่มีเวลาเตรียมอะไรเลย ทำแต่งาน😅