มีเลือดออกตอนเข้าห้องน้ำ (เป็นเฉพาะตอนเข้าห้องน้ำ)

แม่ๆบ้านไหนเคยเป็นบ้างค่ะ ตอนนี้มีเลือดออกแต่ออกแค่ตอนหลังฉี่ ไปหาหมอมาแล้ว 3 รอบ เค้าก็บอกว่าปกติ ลูกก็ยังปกติ แต่วินิจฉัยว่าเป็นภาวะแท้งคุกคาม แต่ที่สำคัญคือเค้าไม่ทำอะไรให้เลยค่ะ ไม่ฉีดยากันแท้งละก็ไม่ให้ยาอะไรมากินด้วย ไปหาหมอแบบวันเว้นวันเลยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 25+5 ค่ะ แล้วเราจะเชื่ออะไรได้

มีเลือดออกตอนเข้าห้องน้ำ (เป็นเฉพาะตอนเข้าห้องน้ำ)
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ