20 ตอบกลับ

ยังไม่เห็นค่ะ ของเราตอน 10week หมอบอกมีตุ่มๆ แต่ยังไม่เห็นชัดหรอกค่ะ สัก ประมาณ 16-17 วีคนู้นแหละค่ะ ลองไปซาวดูนะคะแม่ ช่วงนี้จะได้ยินเสียงหัวใจน้อง แขนขาน้องด้วย

บ้านนี้ 13+3 ไปซาวมา หมอบอกยังไม่เห็นเพศชัดเจน แต่จากที่ดูน่าจะได้ ผู้หญิง เพราะไม่เห็นแท่งอะไรโผล่เลย แต่ก็รอดูอีก เดือนหน้าถึงจะฟันธงได้

36 วีคแล้วยังไม่รู้เพศเลยคะ หมอบอกแค่ว่าน่าจะผญ แต่ถ้าผช น่าจะดูง่ายกว่าคะเพราะมีจู๋ให้เห็นชัด

ใจเย็นจ้าแม่ อายุครรภ์สัก 16+วีค จ้าถึงจะรุ้ ถ้าเครื่องซาวด์หมอดีๆหน่อยก็รู้เร็วจ้า

เพศจะเห็นชัดเจนตอน20วีคไปแล้วนะคะ ถ้าอยากรู้เพศเร็วๆตรวจแบบนิฟตี้เลยค่ะ

ซาวด์ตอน11wหมอบอกเหมือนจู๋แต่หมอยังไม่คอนเฟิร์มเพราะอายุครรภ์ยังน้อยค่ะ

บ้านนี้ 12W หมอเห็นติ่งๆ เลยทายว่าชาย ผลเลือดออกมาก็ชายจิงๆค่ะ

11W+4ค่ะ ฝากคลีนิค หมอบอกเห็นเเหลมๆน่าจะปิกาจูน้อง 😂😂

VIP Member

เราซาวน์ตอน19วีค เห็นเพศชัดเจนค่า อดทนรอหน่อยน๊า

11w เหมือนกันค่ะ อยากซาวด์มากคุณหมอไม่ให้ซาวด์ 😉