38 ตอบกลับ

24 มีนาคม 65 ได้ลูกชายคร้ายังไม่ได้เตรียมของเลย

26 มีนาจ้า ผช เริ่มเตรียมของแล้วแต่ยังไม่คนบเลย

แข็งแรงๆคลอดง่ายๆนะคะแม่☺️

14มี.ค ยังไม่รู้เพศเลย☺️ของยังไม่ได้เตรียมเลย

14มีนาเหมือนกันค่ะ ยังไม่ทราบเพศน้องแต่ซื้อของไว้บ้างเกือบครบแล้วค่ะ ซื้อไว้สีกลางๆก่อนกลัวฉุกเฉินค่ะ🙂

1 มีนาคม 2565 จ้าาา ยังไม่ได้ซื้อของอะไรเลย 🤣

ท้องนี้เป็นท้องแรก ได้น้องแฝด ญ ค่ะ ❤️

13มีนา ค่ะ เตรียมของบ้างบางส่วนแล้วค่ะ

1มีนาคุนหมอบอกน่าจะย้านมากุมภาค่ะ

คลอดง่ายๆนะคะแม่

24มีนาคมยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ

11มีนาจ้า ยังไม่ได้ซื้อของเลย

16มีนา ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ

รอลุ้นค่ะแม่😁

21 มีนา ทะยอยซื้อแล้วค่ะ