31 ตอบกลับ

บ้านนี้4กันยาเหมือนกันค่ะได้ผู้ชาย ซาวเห็นตั้งแต่19วีคค่ะ แนะนำไปซาวที่คลีนิคนะคะ หรือถ้าคุณแม่ไม่อยากไปแนะนำเตรียมของสีโทนที่ใช้ได้ทั้งชาย-หญิงค่ะ

เห็นคร่าวๆตั้งแต่12วีคคอนเฟิร์มตอน20วีคทีมลูกสาวค่ะกำหนด5กันยา เอาจริงๆ7เดือนตัวไม่เล็กแล้วนะคะ😅 ถ้าแม่อยากรู้ไปซาวคลินิกนอกเวลาก็ได้ค่ะ500-1000แล้วแต่ที่

กำหนด5กันยา ลูกสาวเหมือนกันค่ะแม่

เรารู้ตอน24+5ค่ะหมอซาวด์ให้เเบบไม่ต้องถามเลยฝากรัฐค่ะน่าจะเป็นบางที่ที่เขาไม่ดูให้ เพิ่มเงินซาวด์คลีนิคเลยค่ะน่าจะไม่ถึง1000

บ้านนี้ไปซาวด์ดูเพศ 5เดือนน้องหนีบขาไว้พอ6เดือนก็เห็นแล้วค่ะ น้องน่าจะหนีบไว้ก็ได้นะคะ รอลุ้นตอนคลอดเลยแม่ๆ #ทีม5กันยา

บ้านนี้เห็นคร่าวๆตั้งแต่12-13วีคแม่คุณหมอบอกว่าลูกสาว80%ค่ะ..พอได้20วีคคุณหมอคอนเฟิร์มเลยค่ะว่าได้ลูกสาว100%

บ้านนี้6เดือน ไปอัลตร้าซาวด์มาเมื่อวานก็ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะแม่ หมอบอกน้องตัวเล็กเหมือนกันค่ะ

7เดือนน้องไม่เล็กแล้วนะคะ ของเรารู้เพศน้องตอน17Wค่ะ แนะนำให้ซาวด์คลีนิคนะคะ 29+2w ทีม1กันยาจ้า🤰🏻☺️

บ้านนี่ซาว 23วีค จะดูเพศน้องก็หนีบ ไปซาว 24 วีค น้องก็หนีบจนหมอท้อใจ ซาวรอบต่อไปลุ้นอีกค่าา

ทีมตุลา รู้ตั้งแต่ 14 วีคเพราะตรวจนิฟค่ะ ส่วนผลซาวด์เจ้าจิ๋วปิดตลอดได้แค่เห็นแวบๆ

บ้านนี้ทีม27กันยาจ้า ยังไม่รู้เหมือนกันท้องยังไม่ใหญ่แต่น้องดิ้นแรงมากก