24 ตอบกลับ

บ้านนี้เพิ่งรู้เมื่อ34w6d ไม่กี่วันนี้เอง ก่อนหน้านี้หนีบไม่ให้แม่ดู..พอบทจะเปิดนอนแผ่แบนอยู่เลยจ้า😆😆 หมอบอกน้องไม่อายแล้วโชว์จิมิให้ดูแล้ว😆😆 #กำหนดคลอด21ทีมกรกฎา❤️❤️

รอลุ้นต่อไปจ้าแม่...🥰🥰🥰

บ้านนี้ เพศ หญิง ค่ะ กำหนดคลอด 26 กรกฎาคม ค่ะตอนนี้ 34w+2วันค่ะ เตรียมทุกอย่างครบหมดแล้วว❤️❤️❤️

รู้ตอน30วีคค่ะหมอย้ำตลอดว่าผู้ชายกำหนดคลอดวันที่18/07/66 โดนย้ายมาอยู่วันที่27/6/66ค่ะ

คลอดเองค่ะ

กำหนดคลอด18เหมือนกันค่ะ วันนี้ปวดหน่องไม่ไหวมาโรงบาลแล้วค่ะ มีโอกาสคลอดสูง

บ้านนี้ท้องแข็งบ่อย พึงโดนระงับคลอดกับฉีดกระตุ้นคับน้องไป เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

ได้ผญ.ค่ะรู้ตั้งแต่ช่วง16วีค แล้วหมอก็ย้ำว่าผญ.ทุกรอบยันวันนี้36วีค >

ดีจังเลยค่ะ น้องให้ความร่วมมือ🥰

34 1 บ้านนี้ได้ลูกสาวคะแม่ ตรวจนิฟ ซาวด์4มิติ #กำหนดคลอด27 กรกฎาคม

เหมือนกันคะ บ้านนี้กำหนด8 กรกฎาคม ตอนนี้37วีค ไม่รู้เพศเลยคะ

ลุ้นกันค่ะ

บ้านนี้ 35+2 ผลnifty กับผลซาวด์ บอกว่าบ้านนี้ได้สาวน้อยค่ะ 😊

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 🥰 น้ำหนักน้องเท่าไหรแล้วคะ

ซาวด์ตอน34w นน.2127ค่ะ

ได้ผญ.ค่ะ รู้เพศตอน32+2ค่ะ ตอนนี้36+3ค่ะน้องหนัก2โล7ค่ะ