53 ตอบกลับ

VIP Member

เหมือนกันค่ะตอนท้อง หลังคลอดเหนื่อยมาก นอนหันหลังอย่างเดียว5555

บ้านนี้คุณพ่อต้องให้สลาม (สวัสดี) ลูกน้อยทุกวันเหมือนกันค่ะ

ไม่เคยเรยค่ะ ตั้งแต่ท้องจนตอนนี้7เดือนกว่าแล้วค่ะ😔

เหมือนกันเรยค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้แบบนี้ทุกวันเลยค่ะ #แม่เลี้ยงเดี่ยว 😊

บ้านนี้ทุกวันค่ะ​ คุณพ่อคุยกะลูกทุกวันด้วยค่ะ

คุณพ่อนอนกอดท้องจนหลับ จุ๊บท้อง จนหลับก็มีคะ🤣

บ้านนี้คุณพอจะฟังเสียงหัวใจน้องทุกวันเลยค่ะ

บ้านนี้มีประจำจ้า ก่อนนอน ตื่นเช้า ก่อนไปทำงาน

เหมือนกันเรยจ้า ท้องยังไม่ทันโตเรย

มีคะ ทุกเช้า ทุกเย็น ทุกเวลา ถ้าแม่นอนอยู่ 555

ทุกวันเลยค่ะก่อนสาจะออกไปทำงานและก่อนนอน